+86-13636393801 Pang-industriya na HVLS Fan - Mataas na Volume, Mababang Bilis na Ceiling Fan para sa Malalaking Lugar
Mga Tampok ng Produkto
Mga Teknikal na Pagtutukoy ng Aloemax, Aloepro, at Aloeplus Series
| Modelo | Sukat M | Lakas ng Motor KW | Hanay ng Pag-ikot ng Fan RPM | Max Dami ng Air M3/Min | Epektibong saklaw na lugar Bilis ng hangin≥1M/S | Na-rate na Boltahe V | Rated Kasalukuyang A | Timbang ng Fan KG | Antas ng Ingay | Pagkonsumo ng Enerhiya KW·H |
| Aloemax7.3 | 7.3 | 1.5 | 10-58 | 13850 | 1100 | 380/220 | 3.4 | 120 | 40 | 1.5 |
| Aloemax6.1 | 6.1 | 0.8 | 10-60 | 12000 | 1000 | 380/220 | 2.9 | 102 | 40 | 0.8 |
| Aloemax5.5 | 5.5 | 0.8 | 10-65 | 11000 | 850 | 380/220 | 2.8 | 85 | 40 | 0.75 |
| Aloemax4.9 | 4.9 | 0.8 | 10-70 | 10000 | 700 | 380/220 | 2.7 | 80 | 40 | 0.75 |
| Aloemax4.2 | 4.2 | 0.4 | 10-75 | 9000 | 550 | 380/220 | 2.0 | 68 | 40 | 0.4 |
| Aloemax3.8 | 3.8 | 0.4 | 10-85 | 8000 | 450 | 380/220 | 2.0 | 65 | 40 | 0.4 |
| Aloemax3.3 | 3.3 | 0.4 | 10-95 | 7000 | 400 | 380/220 | 2.0 | 60 | 40 | 0.35 |
| Aloemax2.5 | 2.5 | 0.3 | 10-100 | 5000 | 300 | 220 | 2.0 | 55 | 40 | 0.3 |
| Modelo | Sukat | Lakas ng Motor KW | Hanay ng Pag-ikot ng Fan RPM | Max Dami ng Air M3/Min | Epektibong saklaw na lugar Bilis ng hangin≥1M/S | Na-rate na Boltahe V | Timbang ng Fan KG | Antas ng Ingay | Pagkonsumo ng Enerhiya KW·H |
| Aloeplus7.3 | 7.3 | 1.5 | 10-58 | 13850 | 1100 | 380V/3.3A | 127 | 42 | 1.5 |
| Aloeplus6.1 | 6.1 | 1.5 | 10-60 | 12500 | 1000 | 380V/2.5A | 112 | 42 | 1.5 |
| Modelo | Sukat M | Lakas ng Motor KW | Hanay ng Pag-ikot ng Fan RPM | Max Dami ng Air M3/Min | Epektibong saklaw na lugar Bilis ng hangin≥1M/S | Na-rate na Boltahe V | Rated Kasalukuyang A | Timbang ng Fan KG | Antas ng Ingay | Pagkonsumo ng Enerhiya KW·H |
| Aloepro7.3 | 7.3 | 1.5 | 10-60 | 13650 | 1000 | 380/220 | 3.4 | 113 | 40 | 1.45 |
| Aloepro6.1 | 6.1 | 0.8 | 10-65 | 11500 | 900 | 380/220 | 2.9 | 100 | 40 | 0.75 |
| Aloepro5.5 | 5.5 | 0.8 | 10-70 | 10500 | 800 | 380/220 | 2.8 | 82 | 40 | 0.7 |
| Aloepro4.9 | 4.9 | 0.8 | 10-80 | 9800 | 700 | 380/220 | 2.7 | 80 | 40 | 0.7 |
| Aloepro4.2 | 4.2 | 0.4 | 10-90 | 8900 | 550 | 380/220 | 2 | 69 | 40 | 0.4 |
| Aloepro3.8 | 3.8 | 0.4 | 10-95 | 7900 | 450 | 380/220 | 2 | 67 | 40 | 0.4 |
| Aloepro3.3 | 3.3 | 0.4 | 10-100 | 6950 | 400 | 380/220 | 2 | 64 | 40 | 0.35 |
| Aloepro2.5 | 2.5 | 0.3 | 10-120 | 4950 | 300 | 220 | 2 | 53 | 40 | 0.3 |
Mga Detalye ng Produkto

PMSM motor
● Ang tagahanga ng HVLS ay gumagamit ng isang domestic na gawa na Permanent Magnet Synchronous Motor (PMSM) para sa direktang pagmamaneho, na inaalis ang pangangailangan para sa isang gearbox. Ang disenyong ito ay hindi nangangailangan ng transmission lubricant, na tinitiyak ang operasyon na walang maintenance na may motor na kahusayan na hanggang 81.5%. Ang motor ay protektado sa isang IP55 na pamantayan, na ginagawa itong mahusay, nakakatipid ng enerhiya, at matibay na may habang-buhay na lampas sa 10 taon. Tumimbang ng 42.5 kilo, ang motor ay kumokonsumo lamang ng 1.5 kilowatt-hours kada oras sa pinakamataas na bilis ng hangin.

Controller ng bilis ng conversion ng dalas

talim ng pamaypay

Konektor ng talim ng fan









